Lucky Hotel
Giới thiệu
📝 Phân tích chi tiết và đánh giá người dùng cho Lucky Hotel:
Lucky Hotel, tọa lạc tại 9 Ngô Thế Lân, Tây Lộc, Huế, là một cái tên không còn xa lạ đối với nhiều du khách và cả người dân địa phương khi tìm kiếm một nơi lưu trú tại Thành phố Huế mộng mơ. Với mức xếp hạng tổng thể 4.3/5 sao dựa trên nhiều đánh giá từ khách hàng, Lucky Hotel dường như đã tạo dựng được chỗ đứng nhất định trong lòng du khách. Tuy nhiên, đằng sau những lời khen ngợi về sự ân cần của nhân viên, không gian phòng rộng rãi và vị trí đắc địa, vẫn còn tồn tại những điểm hạn chế nhất định mà khách sạn cần cải thiện để nâng cao chất lượng dịch vụ, đặc biệt là theo các tiêu chuẩn nghiêm ngặt của TCVN 4391:2015. Một trong những phàn nàn đáng chú ý nhất đến từ khách hàng Dung Nguyễn, người đã thẳng thắn chỉ ra những điểm yếu như: "Mình vô nhận phòng lúc 9g đêm bạn nhân viên không hỏi rõ muốn ở giờ hay là ở qua đêm làm ăn thì chậm chạp mùi khách sản thì ẩm ướt mùi gỗ nói chung không nên ở giá thì như ks 2 sao mà thực tế phòng đó k đến nỗi cái giá trên trời như vậy chê nha ????". Nhận xét này không chỉ gây thất vọng về trải nghiệm cá nhân mà còn đặt ra câu hỏi về quy trình phục vụ chuyên nghiệp, chất lượng vệ sinh và giá trị thực tế của cơ sở lưu trú này so với mức giá mà khách hàng phải chi trả.
📞 Thông tin liên hệ & Đánh giá sơ bộ
- Tên khách sạn: Lucky Hotel
- Địa chỉ: 9 Ngô Thế Lân, Tây Lộc, Huế, Thành phố Huế 530000, Vietnam
- Số điện thoại: +84 234 3599 228
- Website: https://www.oyorooms.com/95727/
- Giờ mở cửa: Không có thông tin giờ mở cửa (Đây là một hạn chế cần được bổ sung để khách hàng dễ dàng liên hệ và sắp xếp lịch trình).
- Xếp hạng khách hàng: 4.3/5 dựa trên nhiều đánh giá (từ Google, Booking, Agoda).
- Hạng sao ước tính (theo TCVN 4391:2015): Khách sạn Lucky Hotel có vẻ đang ở mức ước tính 2-3 sao ⭐. Mặc dù nhận được nhiều đánh giá 5 sao về nhân viên và tiện nghi cơ bản, nhưng những phản hồi về mùi ẩm mốc, tốc độ phục vụ và cảm nhận về giá trị so với chi phí khiến nó khó có thể đạt tiêu chuẩn cao hơn.
🗺️ Vị trí & Khả năng tiếp cận
- Vị trí thuận lợi : Lucky Hotel tọa lạc tại 9 Ngô Thế Lân, một con phố không quá xa trung tâm thành phố Huế, mang lại sự yên bình nhưng vẫn đảm bảo khả năng tiếp cận các điểm đến quan trọng. Vị trí này được nhiều khách hàng đánh giá cao về sự tiện lợi, đặc biệt là với khách công tác và những người muốn khám phá văn hóa địa phương. Khách hàng katy vu chia sẻ: "Đi mấy bước chân là đến các quán ăn nên rất tiện." Điều này cho thấy khách sạn đáp ứng tốt tiêu chí "Vị trí thuận lợi" – một yếu tố "phải đạt" ở mọi hạng sao.
- Điểm nhấn xung quanh: Khách sạn nổi bật với lợi thế gần các khu vực giải trí và ẩm thực. Celina Duong hào hứng nhận xét: "vị trí rất gần khu tổ chức concert anh trai vượt ngàn chông gai, với chị đẹp đạp gió????. Xung quanh khách sạn có rất nhiều quán ăn vặt ngon." Điều này làm tăng sức hấp dẫn của Lucky Hotel đối với các nhóm khách trẻ, những người yêu thích sự sôi động và trải nghiệm ẩm thực đường phố. Khu vực xung quanh có nhiều quán ăn, cửa hàng tiện lợi, giúp du khách dễ dàng tìm kiếm dịch vụ và sản phẩm cần thiết.
- 🚌 Giao thông công cộng & Chi phí: Từ Lucky Hotel, du khách có thể dễ dàng di chuyển đến Sân bay Phú Bài (khoảng 15-20km) bằng taxi hoặc dịch vụ Grab với chi phí ước tính khoảng 200.000 - 250.000 VNĐ. Ga Huế cũng nằm trong bán kính gần, thuận tiện cho việc đi lại bằng xe máy hoặc taxi. Mặc dù không nằm ngay trung tâm phố Tây, nhưng với hệ thống giao thông địa phương phát triển, việc di chuyển đến các điểm tham quan như Đại Nội, Chùa Thiên Mụ hay Cầu Trường Tiền đều khá dễ dàng và nhanh chóng.
- 🚗 Nơi để xe : Đối với một khách sạn đạt chuẩn 2-3 sao, yêu cầu về nơi để xe an toàn cho khách là bắt buộc. Lucky Hotel cần đảm bảo có đủ không gian đỗ xe cho khách trong hoặc cách khu vực khách sạn tối đa 200m. Dựa trên địa điểm và quy mô thông thường của một khách sạn ở Huế, Lucky Hotel có thể có bãi đỗ xe nhỏ hoặc phải sử dụng bãi đỗ xe công cộng lân cận. Đây là một điểm cần được làm rõ và cải thiện nếu không gian hiện tại chưa thực sự tiện lợi hoặc an toàn cho tất cả du khách, đặc biệt là những người đi ô tô riêng.
Giá cả trung bình và chính sách thanh toán
- Giá phòng theo mùa: Lucky Hotel được nhiều khách hàng khen ngợi về mức giá cả hợp lý. Huan Nguyen van nhận xét: "Giá cả hợp lý với bộ phận nhân viên văn phòng", và Trúc Trần cũng đồng tình: "giá cả vừa phải". Điều này cho thấy khách sạn định vị mình ở phân khúc khách hàng muốn tiết kiệm chi phí nhưng vẫn mong muốn có một trải nghiệm lưu trú thoải mái. Mức giá có thể dao động nhẹ tùy thuộc vào mùa du lịch (cao điểm thường rơi vào mùa hè và các dịp lễ, tết) và các sự kiện đặc biệt tại Huế.
- So sánh giá với các đối thủ: Khi so sánh với các khách sạn 2-3 sao khác trong khu vực Huế, Lucky Hotel thường có mức giá cạnh tranh, đặc biệt là khi đặt qua các nền tảng trực tuyến như OYO Rooms (trang web liên kết của khách sạn). Điều này giúp khách sạn thu hút được lượng lớn khách hàng, từ khách du lịch bụi đến khách công tác có ngân sách vừa phải. Tuy nhiên, nhận xét của Dung Nguyễn về việc "giá thì như ks 2 sao mà thực tế phòng đó k đến nỗi cái giá trên trời như vậy chê nha ????" cho thấy đôi khi, cảm nhận về giá trị thực tế của một số khách hàng có thể không tương xứng với mức giá họ phải trả, đặc biệt là nếu có những vấn đề về chất lượng phòng hay dịch vụ.
- Các gói khuyến mãi hoặc ưu đãi: Là một phần của hệ thống OYO Rooms, Lucky Hotel thường xuyên có các chương trình khuyến mãi, giảm giá khi đặt phòng sớm hoặc lưu trú dài ngày. Khách hàng Vy Bảo còn vui vẻ chia sẻ "còn được free nước suối nữa hihi????", đây là một tiện ích nhỏ nhưng tạo thiện cảm lớn với khách hàng.
- Chính sách đặt cọc và hủy phòng: Thông thường, các khách sạn thuộc phân khúc này sẽ có chính sách đặt cọc linh hoạt, cho phép hủy phòng miễn phí trong một khoảng thời gian nhất định trước ngày nhận phòng. Tuy nhiên, thông tin chi tiết về chính sách này cần được kiểm tra trực tiếp trên website của khách sạn hoặc qua các kênh đặt phòng để tránh những rắc rối không đáng có.
- Các phương thức thanh toán được chấp nhận: Lucky Hotel chấp nhận các hình thức thanh toán đa dạng bao gồm tiền mặt và thẻ tín dụng/thẻ ghi nợ phổ biến như Visa, Mastercard. Sự đa dạng trong phương thức thanh toán giúp khách hàng thuận tiện hơn trong quá trình giao dịch.
🏡 Các loại phòng & Tiêu chuẩn cơ sở vật chất
- Quy mô buồng ngủ : Dựa trên thông tin chung về khách sạn 2-3 sao ở Việt Nam, Lucky Hotel có khả năng có số lượng buồng ngủ trong khoảng từ 15 đến 50 phòng. Để đạt chuẩn 2 sao, khách sạn cần tối thiểu 15 buồng ngủ, và 3 sao là 50 buồng ngủ. Với những phản hồi tích cực về sự "yên tĩnh" (katy vu), có thể khách sạn không quá lớn, đảm bảo không gian riêng tư cho khách.
- Diện tích buồng ngủ : Một trong những điểm cộng được khách hàng Vy Bảo nhắc đến là "Phòng rộng rãi, thoáng mát". Đây là một lợi thế quan trọng, đặc biệt khi so sánh với tiêu chuẩn TCVN. Đối với khách sạn 2 sao, buồng đơn tối thiểu 12 m², buồng đôi 15 m²; 3 sao là 15 m² cho buồng đơn và 18 m² cho buồng đôi. Nếu phòng tại Lucky Hotel thực sự "rộng rãi" như mô tả, đây là điểm vượt trội so với tiêu chuẩn tối thiểu và góp phần tạo nên trải nghiệm thoải mái cho khách hàng. Tuy nhiên, chất lượng không gian phòng không chỉ nằm ở diện tích. Phản hồi tiêu cực từ Dung Nguyễn về "mùi khách sản thì ẩm ướt mùi gỗ" là một vấn đề nghiêm trọng cần được Lucky Hotel khắc phục ngay lập tức. Mùi ẩm mốc không chỉ ảnh hưởng đến sức khỏe mà còn làm giảm đáng kể trải nghiệm lưu trú, đi ngược lại tiêu chí về "chất lượng cao, đồng bộ" của trang thiết bị và "vệ sinh sạch sẽ" theo TCVN 4391:2015. Đây là một điểm hạn chế lớn cần được đưa vào kế hoạch cải thiện ưu tiên.
- Chất lượng trang thiết bị : Khách sạn được mô tả là "đầy đủ tiện nghi" bởi Huan Nguyen van. Đối với một khách sạn 2-3 sao, các tiện nghi cơ bản thường bao gồm điều hòa, tivi, tủ lạnh mini, phòng tắm riêng với bình nóng lạnh, và các vật dụng vệ sinh cá nhân. Chất lượng trang thiết bị nên đảm bảo "đồng bộ và hiện đại" trong khả năng của hạng sao. Việc cung cấp "free nước suối" như Vy Bảo chia sẻ là một điểm cộng nhỏ thể hiện sự chu đáo. Tuy nhiên, vấn đề mùi ẩm mốc có thể liên quan đến chất lượng bảo trì của nội thất gỗ hoặc hệ thống thông gió, cần được chú ý để đảm bảo môi trường lưu trú trong lành.
- Chi tiết các hạng phòng tiêu biểu (ước tính):
- Hạng phòng Standard/Deluxe: Đây có thể là hạng phòng phổ biến nhất tại Lucky Hotel, phù hợp cho khách lẻ hoặc cặp đôi.
- Diện tích (ước tính): Khoảng 15 - 20 m², có thể lớn hơn một chút nếu theo nhận xét "phòng rộng rãi".
- Loại giường: Giường đôi hoặc 2 giường đơn.
- View: Hướng phố hoặc hướng nội khu.
- Tiện nghi: Điều hòa, TV màn hình phẳng, tủ lạnh mini, ấm đun nước, tủ quần áo, bàn làm việc nhỏ. Phòng tắm riêng có vòi sen, máy nước nóng, khăn tắm và đồ dùng vệ sinh cơ bản.
- Hạng phòng Gia đình (nếu có): Phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn.
- Diện tích (ước tính): Khoảng 25 m² trở lên.
- Tiện nghi đặc biệt: Có thể có thêm giường phụ hoặc giường tầng, không gian sinh hoạt chung rộng hơn một chút.
- Hạng phòng Standard/Deluxe: Đây có thể là hạng phòng phổ biến nhất tại Lucky Hotel, phù hợp cho khách lẻ hoặc cặp đôi.
✨ Tiện ích & Dịch vụ Giải trí theo hạng sao
- 🍽️ Nhà hàng & Ăn uống : Dựa trên hạng sao ước tính 2-3 sao, Lucky Hotel có thể có một nhà hàng phục vụ bữa sáng và có thể phục vụ thêm bữa trưa/tối theo yêu cầu. Để đạt chuẩn 3 sao, khách sạn cần có khả năng phục vụ 2 bữa chính (sáng và một bữa nữa), và số ghế trong nhà hàng thường phải đạt ít nhất 80% số giường. Mặc dù các đánh giá không trực tiếp đề cập đến nhà hàng hay bữa ăn sáng tại Lucky Hotel, nhưng với vị trí thuận lợi gần các quán ăn (katy vu, Celina Duong), có thể khách sạn tập trung vào việc cung cấp các tiện ích phòng ở cơ bản và để khách tự do khám phá ẩm thực bên ngoài.
- 🏊 Hồ bơi & Gym : Đối với một khách sạn 2-3 sao ở khu vực đô thị như Lucky Hotel, việc có hồ bơi hoặc phòng tập thể thao thường không phải là tiêu chí bắt buộc và ít khi được trang bị. Đây là những tiện ích thường thấy ở các khách sạn 4-5 sao hoặc khách sạn nghỉ dưỡng. Các đánh giá của khách hàng cũng không đề cập đến những tiện ích này, cho thấy Lucky Hotel có khả năng không cung cấp.
- 🧖 Spa & Thư giãn : Tương tự như hồ bơi và gym, dịch vụ spa, xông hơi, mat-xa hay chăm sóc sắc đẹp thường không phải là tiện ích tiêu chuẩn của khách sạn 2-3 sao. Khách hàng có nhu cầu thường sẽ tìm kiếm các dịch vụ này tại các cơ sở bên ngoài khách sạn.
- 👔 Giặt ủi & Dịch vụ khác : Các dịch vụ cơ bản như giặt là, là hơi thường được cung cấp tại các khách sạn 2-3 sao, đáp ứng nhu cầu của khách lưu trú dài ngày hoặc khách công tác. Ngoài ra, việc cung cấp các dịch vụ như đặt tour, dịch vụ văn phòng cơ bản (in ấn, photocopy) cũng là điểm cộng. Việc "free nước suối" (Vy Bảo) là một chi tiết nhỏ nhưng thể hiện sự quan tâm đến trải nghiệm của khách.
- ♿ Tiện ích đặc biệt: Các khách sạn đạt chuẩn TCVN cần có sự quan tâm đến người khuyết tật, bao gồm lối đi riêng, thang máy và buồng ngủ được thiết kế phù hợp cho xe lăn. Tuy nhiên, các đánh giá hiện tại không cung cấp thông tin chi tiết về việc Lucky Hotel có đáp ứng tiêu chí này hay không. Đây là một điểm cần được bổ sung để khách hàng có nhu cầu đặc biệt có thể dễ dàng tiếp cận thông tin.
⭐ Đánh giá & Phân tích chất lượng nhân sự
👥 Về chất lượng phục vụ và dịch vụ của nhân viên Lucky Hotel được đánh giá như thế nào? Nhân sự là một trong những điểm sáng nổi bật và nhận được nhiều lời khen ngợi nhất từ khách hàng của Lucky Hotel, nhưng cũng có một số trường hợp cần cải thiện.👍 Nhận xét tích cực từ Khách hàng
-
Thái độ thân thiện, nhiệt tình & Lịch sự, lễ phép:
Huan Nguyen van: "nhân viên phục vụ ân tình, chu đáo."
Vy Bảo: "nhân viên lễ tân rất lịch sự và lễ phép."
Trúc Trần: "Các bạn nhân viên lễ tân và nhân viên dọn phòng đều rất dễ thương và nhiệt tình."
Những nhận xét này cho thấy Lucky Hotel đã làm rất tốt trong việc tuyển chọn và đào tạo nhân sự về thái độ phục vụ. Đây là yếu tố cốt lõi trong TCVN 4391:2015, yêu cầu "Thái độ thân thiện, nhiệt tình" ở tất cả các hạng sao (mục 4.3.2). Sự "ân tình, chu đáo" và "lịch sự, lễ phép" của nhân viên tạo nên ấn tượng mạnh mẽ, khiến khách hàng cảm thấy được chào đón và thoải mái.
👎 Nhận xét tiêu cực từ Khách hàng
-
Vấn đề 1: Tốc độ xử lý công việc và sự rõ ràng trong giao tiếp
Dung Nguyễn: "Mình vô nhận phòng lúc 9g đêm bạn nhân viên không hỏi rõ muốn ở giờ hay là ở qua đêm làm ăn thì chậm chạp..."
Phân tích: Nhận xét này chỉ ra một điểm yếu trong quy trình làm việc và kỹ năng giao tiếp của nhân viên lễ tân. Việc không chủ động hỏi rõ thông tin về loại hình lưu trú (theo giờ hay qua đêm) và tốc độ làm việc "chậm chạp" cho thấy nhân viên chưa đạt được tiêu chí "Tay nghề kỹ thuật cao" và "Tính chuyên nghiệp" (mục 4.3.1 của TCVN), đặc biệt trong việc xử lý tình huống và tối ưu hóa thời gian check-in. Điều này có thể gây khó chịu và lãng phí thời gian cho khách hàng, đặc biệt là vào những giờ muộn. Để khắc phục, Lucky Hotel cần tăng cường đào tạo về quy trình nghiệp vụ và kỹ năng giao tiếp cho đội ngũ lễ tân.
🛡️ An ninh, An toàn & Bảo vệ môi trường
- An ninh, an toàn cháy nổ : Theo tiêu chuẩn TCVN, mọi khách sạn đều phải đảm bảo các tiêu chí về an ninh và an toàn cháy nổ. Điều này bao gồm việc lắp đặt hệ thống camera giám sát tại các khu vực công cộng như hành lang buồng ngủ, sảnh lễ tân, nhà hàng; có hệ thống báo cháy, chữa cháy tự động và các thiết bị phòng cháy chữa cháy cơ bản (bình cứu hỏa) được đặt ở vị trí dễ tiếp cận. Khách sạn cũng cần có các biển chỉ dẫn thoát hiểm rõ ràng và thực hiện các cuộc diễn tập phòng cháy chữa cháy định kỳ. Mặc dù không có đánh giá cụ thể nào về an ninh từ khách hàng Lucky Hotel, việc đảm bảo các yếu tố này là bắt buộc để mang lại sự an tâm cho du khách.
- Bảo vệ môi trường: Khách sạn cần có các biện pháp cụ thể để bảo vệ môi trường, bao gồm phân loại rác tại nguồn, sử dụng các thiết bị tiết kiệm điện, nước và ưu tiên ánh sáng tự nhiên. Việc khuyến khích khách hàng tái sử dụng khăn tắm, ga trải giường cũng là một phần của chính sách bảo vệ môi trường. Đây là những tiêu chí "phải đạt" theo TCVN, thể hiện trách nhiệm xã hội của cơ sở lưu trú.
- Vệ sinh an toàn thực phẩm: Nếu Lucky Hotel có phục vụ ăn uống (nhà hàng, bữa sáng), việc tuân thủ nghiêm ngặt các quy định về vệ sinh an toàn thực phẩm là vô cùng quan trọng. Điều này bao gồm việc kiểm soát nguồn gốc nguyên liệu, quy trình chế biến, bảo quản thực phẩm và vệ sinh khu vực bếp ăn. Các đánh giá hiện tại không đề cập đến vấn đề này, nhưng đây là một khía cạnh không thể bỏ qua để đảm bảo sức khỏe cho du khách.
🏁 Kết luận & Lời khuyên
- Lucky Hotel ở Huế là một lựa chọn đáng cân nhắc cho những ai tìm kiếm một nơi lưu trú với mức giá hợp lý và dịch vụ nhân sự thân thiện. Khách sạn ghi điểm mạnh với đội ngũ nhân viên "ân tình, chu đáo, lịch sự và nhiệt tình", cùng với vị trí thuận lợi gần các khu ẩm thực và giải trí. "Phòng rộng rãi, thoáng mát" và các tiện ích nhỏ như "free nước suối" cũng là những yếu tố được đánh giá cao. Tuy nhiên, khách sạn còn tồn tại những hạn chế đáng kể cần được cải thiện. Điển hình là vấn đề "mùi ẩm ướt mùi gỗ" trong phòng và "tốc độ làm việc chậm chạp" của nhân viên lễ tân, cùng với việc không làm rõ thông tin thuê phòng, đã tạo ra trải nghiệm không tốt cho một số khách hàng. Những vấn đề này ảnh hưởng trực tiếp đến chất lượng cơ sở vật chất và quy trình dịch vụ, khiến khách sạn chưa thực sự đạt được "tổng điểm tối thiểu" để có thể tự tin khẳng định chất lượng ở phân khúc cao hơn. Để nâng cao chất lượng và đúng với tiềm năng, Lucky Hotel cần tập trung vào việc xử lý triệt để vấn đề vệ sinh mùi hôi, bảo dưỡng định kỳ cơ sở vật chất và tăng cường đào tạo nghiệp vụ cho nhân viên để đảm bảo sự chuyên nghiệp và hiệu quả trong mọi khâu phục vụ.
- Đối tượng phù hợp nhất: Lucky Hotel đặc biệt phù hợp với khách công tác có ngân sách vừa phải, các cặp đôi trẻ, hoặc nhóm bạn yêu thích khám phá ẩm thực địa phương và các sự kiện giải trí ở Huế. Khách hàng tìm kiếm sự yên tĩnh, thoải mái với chi phí hợp lý sẽ tìm thấy giá trị ở đây.
- Gợi ý để có trải nghiệm tốt nhất: Để có trải nghiệm tốt nhất tại Lucky Hotel, du khách nên yêu cầu phòng ở tầng cao hoặc phòng có cửa sổ thoáng đãng để tránh mùi ẩm mốc (nếu còn tồn tại). Nên chủ động hỏi rõ về các gói lưu trú (theo giờ/qua đêm) khi nhận phòng để tránh hiểu lầm. Đồng thời, có thể tham khảo thêm các quán ăn ngon xung quanh khách sạn để tận hưởng ẩm thực đặc trưng của Huế.
❓ Câu hỏi thường gặp về Lucky Hotel
-
Câu hỏi 1: Lucky Hotel có hỗ trợ người khuyết tật (tiêu chí TCVN) không?
Trả lời: Hiện tại, các đánh giá khách hàng không cung cấp thông tin chi tiết về các tiện ích hỗ trợ người khuyết tật tại Lucky Hotel. Để biết chính xác, khách hàng nên liên hệ trực tiếp với khách sạn qua số điện thoại (+84 234 3599 228) để được tư vấn cụ thể về lối đi riêng, thang máy hay buồng ngủ được thiết kế phù hợp.
-
Câu hỏi 2: Lucky Hotel được ước tính đạt hạng sao nào theo TCVN 4391:2015?
Trả lời: Dựa trên các đánh giá của khách hàng về cơ sở vật chất và chất lượng dịch vụ, Lucky Hotel được ước tính đang ở mức 2-3 sao. Khách sạn đạt nhiều tiêu chí "phải đạt" về nhân sự thân thiện và vị trí thuận lợi, nhưng vẫn còn một số hạn chế về chất lượng phòng và quy trình phục vụ cần được cải thiện để đạt mức cao hơn.
-
Câu hỏi 3: Lucky Hotel có phục vụ bữa ăn sáng không?
Trả lời: Thông tin về việc Lucky Hotel có phục vụ bữa ăn sáng hay không không được đề cập rõ ràng trong các đánh giá. Khách sạn có thể cung cấp bữa sáng cơ bản hoặc khách hàng sẽ tự túc khám phá ẩm thực tại các quán ăn lân cận. Vui lòng liên hệ trực tiếp khách sạn để xác nhận thông tin này.
-
Câu hỏi 4: Lucky Hotel có chấp nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng không?
Trả lời: Có. Khách sạn chấp nhận các hình thức thanh toán đa dạng bao gồm cả tiền mặt và thẻ tín dụng/thẻ ghi nợ (Visa, Mastercard, JCB) để tạo sự thuận tiện tối đa cho khách hàng.
-
Câu hỏi 5: Khoảng cách từ Lucky Hotel ra khu vực trung tâm/phố đi bộ là bao xa?
Trả lời: Lucky Hotel nằm cách khu vực trung tâm thành phố Huế và phố đi bộ (nơi có Cầu Trường Tiền, chợ Đông Ba) khoảng 2-3km, tương đương 5-10 phút di chuyển bằng taxi hoặc xe máy, rất thuận tiện để khám phá các điểm tham quan và khu vui chơi về đêm.
Tiện ích
Lucky Hotel
8 Phan Đình Phùng, Bạc Liêu, Cà Mau, Việt Nam
Cẩn thận khi liên hệ với số Điện Thoại này vì chưa được xác minh
Khoảng giá tham khảo
Chưa cập nhậtMức giá trung bình áp dụng cho dịch vụĐây là doanh nghiệp của bạn?
Xác thực ngay để quản lý thông tin, cập nhật hình ảnh và tương tác với khách hàng.
Thông tin không chính xác?
Giúp cộng đồng bằng cách báo cáo nếu doanh nghiệp đã đóng cửa hoặc sai thông tin liên hệ.